Máy tiện vặn năng T998/400VI3A, công suất 1800W, đường kính trục 51mm
★ 0.0 (0 đánh giá) • Đã bán 0
Lượt xem: 0
Nhập khẩu từ: Ý
Máy tiện vặn năng động cơ giảm tốc, 2 cấp tốc độ khác nhau tùy thuộc loại phôi cần tiện. Đầy đủ các phụ kiện, bàn làm việc rộng 1000mm, màn hình hiển thị chính xác vị trí 3 trục.
SKU: T998/400VI3A
532.848.000 đ
Trạng thái kho: Đặt hàng chờ nhập 4-8 tuần
Giá đã bao gồm VAT
Mô tả
Cấu tạo máy tiện vặn năng Fervi
  1. Mâm cặp 3 chấu tự định tâm ø200 mm
  2. Chân phanh
  3. Bàn cặp quay ren
  4. Tấm bảo vệ trục vít me
  5. Tấm bảo vệ ổ dao
  6. Tấm bảo vệ mâm cặp
  7. Vách ngăn chống văng
  8. Ổ thay dao nhanh T0AE
  9. Đèn làm việc
  10. Hệ thống làm mát
Máy tiện vặn năng công suất 1800W, đường kính trục 51mm
  • Công nghệ Biến tần của Nhật điều chỉnh tốc độ mâm cặp:(2 dãy tốc độ) 70 ÷ 400 / 350 ÷ 2000 rpm
  • Chiều cao từ băng máy đến tâm mâm cặp 160 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua băng máy: 320 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua bàn xe dao: 198 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua hầu: 470 mm
  • Chiều dài tối đa của phôi: 1000 mm
  • Đường kính trục mâm cặp: 51 mm
  • Mâm cặp chính: Camlock D1-5
  • Đầu côn kẹp chống tâm: MT5
  • Dãy tốc độ trục chính: 70 ÷ 2000 rpm
  • Lượng ăn dao dọc: 0,052 ÷ 1,392 mm/rev
  • Lượng ăn dao ngang: 0,009 ÷ 0,253 mm/rev
  • Dãy ren hệ mét: 0,4 ÷ 7 mm
  • Dãy ren hệ inch: 4 ÷ 56 TPI
  • Đầu ụ chống tâm: MT3
  • Mô tơ dẫn động 3F: 400V 1,5kW
  • Khối lượng net: 550kg
  • Kích thước đóng gói: 1930 x 760 x 1600h mm
  • Khối lượng tổng: 650kg
Linh kiện đi kèm (đã bao gồm giá):
  • Mâm cặp 3 chấu tự định tâm ø200 mm
  • Mâm cặp 4 chấu độc lập có thể đảo ngược ø200 mm
  • Ống lót giảm MT5/3
  • Mâm cặp hoa mai ø250 mm
  • Giá đỡ di động
  • Giá đỡ cố định
  • Đầu chống tâm cố định MT3
  • Đầu chống tâm di động MT3
  • Chân phanh
  • Bàn cặp quay ren
  • Tấm bảo vệ trục vít me
  • Tấm bảo vệ mâm cặp
  • Vách ngăn chống văng
  • Ổ thay dao nhanh T0AE
  • Đèn làm việc
  • Hệ thống làm mát
Đánh giá sản phẩm
Dựa trên 0 đánh giá
0.0
Tổng quan
5★ 0
4★ 0
3★ 0
2★ 0
1★ 0
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy tiện vặn năng T998/400VI3A, công suất 1800W, đường kính trục 51mm”