SKU: T070/400VI3A
703.860.000 đ
Trạng thái kho: Đặt hàng chờ nhập 4-8 tuần
Giá đã bao gồm VAT
Mô tả
Máy tiện vạn năng có năng lực gia công chi tiết máy dài tới 1m. Hiển thị chuyển dịch 3 trục trên màn hình XYZ. Chiều cao trọng tâm 400mm. Sử dụng điện 3 pha 400V, công suất 2,2kW. Kích thước phủ bì 1930x760x1600mm. Máy tiện cấp động bằng motor 400V 50 Hz 2,2 kW, trọng lượng 800kg. Bàn làm việc rộng 1 mét, động cơ giảm tốc chia ra 2 dãy tốc độ 50 ÷ 1000 | 50 ÷ 2000 rpm.
Động cơ có biến tần để bảo vệ trục quay khỏi quá tải, giữ tuổi thọ sản phẩm. Phiên bản có màn hình lớn hiển thị thông số đầu đọc 3 trục kèm nhiều phím điều chỉnh. Có thể tiện ren hệ mét 0,8 ÷ 14mm, hệ inch 2-28 TPI. Có chân phanh, không có tủ đựng dụng cụ, không có tay cầm. Đầy đủ phụ kiện để sử dụng, xem ở cuối trang.
cấu tạo máy tiện T070/400VI3A
  1. Mâm cặp 3 chấu tự định tâm ø200 mm
  2. Bảng cài đặt thông số ba trục
  3. Chọn chế độ cắt
  4. Chân phanh
  5. Bàn cặp quay ren
  6. Tấm bảo vệ trục vít me
  7. Tấm bảo vệ ổ dao
  8. Tấm bảo vệ mâm cặp
  9. Vách ngăn chống văng
  10. Ổ thay dao nhanh T0AB
  11. Đèn làm việc
  12. Hệ thống làm mát
Máy tiện vạn năng mâm cặp ø200mm, công suất 2200W
  • Công nghệ Biến tần của Nhật điều chỉnh tốc độ mâm cặp: (2 dãy tốc độ) 50 ÷ 1000 - 50 ÷ 2000 rpm
  • Chiều cao từ băng máy đến tâm mâm cặp: 200 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua băng máy: 400 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua bàn xe dao: 258 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua hầu: 550 mm
  • Chiều dài tối đa của phôi: 1000 mm
  • Đường kính trục chính: 55 mm
  • Mâm cặp chính: Camlock D1-5
  • Đầu côn kẹp chống tâm: MT6
  • Lượng ăn dao dọc: 0,06 ÷ 2,78 mm/rev
  • Lượng ăn dao ngang: 0,01 ÷ 0,72 mm/rev
  • Dãy ren hệ mét: 0,8 ÷ 14 mm
  • Dãy ren hệ inch: 2 ÷ 28 TPI
  • Đầu ụ chống tâm: MT4
  • Mô tô dẫn động 3F: 400V 2,2kW
  • Khối lượng net: 700 kg
  • Kích thước đóng gói: 1930 x 760 x 1600h mm
  • Khối lượng đóng gói: 800 kg
Linh kiện đi kèm:
  • Mâm cặp 3 chấu tự định tâm ø200 mm
  • Mâm cặp 4 chấu độc lập ø200 mm
  • Ống lót giảm MT6/4
  • Mâm cặp hoa mai ø320 mm
  • Giá đỡ di động
  • Giá đỡ cố định
  • Đầu ụ chống tâm MT4
  • Chân phanh
  • Bàn cặp quay ren
  • Tấm bảo vệ trục vít me
  • Tấm bảo vệ mâm cặp
  • Ổ thay dao nhanh T0AB
  • Đèn làm việc
  • Hệ thống làm mát
Đánh giá sản phẩm
Dựa trên 0 đánh giá
0.0
Tổng quan
5★ 0
4★ 0
3★ 0
2★ 0
1★ 0
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy tiện vạn năng mâm cặp ø200mm, công suất 2200W”