Máy tiện cỡ lớn T070/400V3A15, công suất 2400W, chiều dài phôi tới 1500mm
★ 0.0 (0 đánh giá) • Đã bán 0
Lượt xem: 0
Nhập khẩu từ: Ý
Dòng máy tiện đường kính mâm kẹp 200mm, động cơ 12 cấp tốc độ, có đầu đọc 3 trục hiển thị thông số trên màn hình lớn . Tốc độ vòng quay max 2000rpm, độ dài phôi tối đa 1500mm
SKU: T070/400V3A15
667.830.000 đ
Trạng thái kho: Đặt hàng chờ nhập 4-8 tuần
Giá đã bao gồm VAT
Mô tả
Máy tiện vạn năng cỡ lớn tiện phôi dài 1500mm, công suất mạnh mẽ 2400W cho các công việc nặng nhọc. Có thể điều chỉnh 12 cấp tốc độ từ 45 ÷ 2000 rpm. Có đầu đọc 3 trục để hiển thị thông số trên màn hình lớn. Mâm cặp 3 chấu ∅200mm, đường kính trục lớn 55mm giúp kẹp chặt các phôi cỡ lớn. Motor cấp động 400V 50 Hz 1,5 / 2,4 kW, phía dưới là chân phanh và một ngăn kéo dài đựng dụng cụ cần thiết.
cấu tạo máy tiện T070/400V3A15
  1. Mâm cặp 3 chấu tự định tâm ø200 mm
  2. Giá đỡ di động
  3. Giá đỡ cố định
  4. Chân phanh
  5. Bàn cặp quay ren
  6. Tấm bảo vệ trục vít me
  7. Tấm bảo vệ ổ dao
  8. Tấm bảo vệ mâm cặp
  9. Vách ngăn chống văng
  10. Ổ thay dao nhanh T0AE
  11. Đèn làm việc
  12. Hệ thống làm mát
Máy tiện cỡ lớn công suất 2400W, chiều dài phôi tới 1500mm
  • Chiều cao từ băng máy đến tâm mâm cặp: 200 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua băng máy: 400 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua bàn xe dao: 258 mm
  • Khoảng cách giữa mâm cặp và đầu chống tâm: 1500 mm
  • Đường kính trục mâm cặp: 55 mm
  • Đầu côn kẹp chống tâm: MT6
  • Tốc độ trục chính: 12 dãy 45 ÷ 2000 rpm
  • Mâm cặp chính: Camlock D1-5
  • Lượng ăn dao dọc: 0,06 ÷ 2,78 mm/rev
  • Lượng ăn dao ngang: 0,031 ÷ 1,7 mm/rev
  • Dãy ren hệ mét: 0,8 ÷ 14 mm
  • Dãy ren hệ inch: 2 ÷ 28 TPI
  • Đầu ụ chống tâm: MT4
  • Mô tơ dẫn động 3F: 400V 50Hz 1,5/2,4kW
  • Khối lượng tổng: 850 kg
  • Kích thước đóng gói: 2430 x 760 x 1450h mm
Linh kiện đi kèm:
  • Mâm cặp 3 chấu tự định tâm ø200 mm
  • Mâm cặp bốn chấu độc lập ø200 mm
  • Ống lót giảm MT 6/4
  • Mâm cặp hoa mai ø320 mm
  • Giá đỡ di động
  • Giá đỡ cố định
  • Đầu chống tâm cố định MT4
  • Đầu chống tâm di động MT4
  • Chân phanh
  • Bàn cặp quay ren
  • Tấm bảo vệ trục vít me
  • Tấm bảo vệ mâm cặp
  • Vách ngăn chống văng
  • Ổ thay dao nhanh T0AE
  • Đèn làm việc
  • Hệ thống làm mát
Đánh giá sản phẩm
Dựa trên 0 đánh giá
0.0
Tổng quan
5★ 0
4★ 0
3★ 0
2★ 0
1★ 0
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy tiện cỡ lớn T070/400V3A15, công suất 2400W, chiều dài phôi tới 1500mm”