Máy tiện vạn năng T070/400V3A, 1000mm, màn hình hiển thị lớn Fervi
★ 0.0 (0 đánh giá) • Đã bán 0
Lượt xem: 0
Nhập khẩu từ: Ý
Máy tiện truyền động bằng bánh răng, trang bị động cơ 2 cấp tốc độ. Có đầu đọc 3 trục, khu vực làm việc 1000mm, động cơ 3 pha 400V/50Hz. Đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất Fervi
SKU: T070/400V3A
619.261.000 đ
Trạng thái kho: Đặt hàng chờ nhập 4-8 tuần
Giá đã bao gồm VAT
Mô tả
Cấu tạo chi tiết của máy tiện:
cấu tạo chi tiết máy tiện T070/400V3A
  1. Mâm cặp 3 chấu tự định tâm ø200 mm
  2. Giá đỡ di động
  3. Giá đỡ cố định
  4. Chân phanh
  5. Bàn cặp quay ren
  6. Tấm bảo vệ trục vít me
  7. Tấm bảo vệ ổ dao
  8. Tấm bảo vệ mâm cặp
  9. Vách ngăn chống văng
  10. Ổ thay dao nhanh T0AE
  11. Đèn làm việc
  12. Hệ thống làm mát
Thông số kỹ thuật T070/400V3A
  • Chiều cao từ băng máy đến tâm mâm cặp: 200 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua băng máy: 400 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua bàn xe dao: Ø258 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua hầu: 550 mm
  • Khoảng cách giữa mâm cặp và đầu chống tâm: 1000 mm
  • Đường kính trục mâm cặp: 55 mm
  • Mâm cặp chính: Camlock D1-5
  • Đầu côn kẹp chống tâm: MT6
  • Lượng ăn dao dọc: 0,06 ÷ 2,78 mm/rev
  • Lượng ăn dao ngang: 0,01 ÷ 0,72 mm/rev
  • Dãy ren hệ mét: 0,8 ÷ 14 mm
  • Dãy ren hệ inch: 2 ÷ 28 TPI
  • Đầu ụ chống tâm: MT4
  • Mô tơ dẫn động 3F: 400V 50Hz 1,5/2,4kW
  • Khối lượng: 800 kg
  • Kích thước đóng gói: 1930 x 760 x 1600h mm
Linh kiện đi kèm:
hình ảnh chi tiết máy tiện T070/400V3A
  • Mâm cặp 3 chấu tự định tâm ø200 mm
  • Mâm cặp 4 chấu độc lập ø320 mm
  • Ống lót giảm MT 6/4
  • Mâm cặp hoa mai ø320 mm
  • Giá đỡ di động
  • Giá đỡ cố định
  • Đầu chống tâm cố định MT4
  • Đầu chống tâm di động MT4
  • Chân phanh
  • Bàn cặp quay ren
  • Tấm che trục vít me
  • Tấm bảo vệ mâm cặp
  • Vách ngăn chống văng
  • Ổ thay dao nhanh T0AE
  • Đèn làm việc
  • Hệ thống làm mát
Đánh giá sản phẩm
Dựa trên 0 đánh giá
0.0
Tổng quan
5★ 0
4★ 0
3★ 0
2★ 0
1★ 0
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy tiện vạn năng T070/400V3A, 1000mm, màn hình hiển thị lớn Fervi”