Máy tiện phôi T069/400VI3A chiều dài tới 1000mm, đường kính phôi 225mm
★ 0.0 (0 đánh giá) • Đã bán 0
Lượt xem: 0
Nhập khẩu từ: Ý
Máy tiện động cơ 3 pha 400V có Inverter. Khu vực làm việc rộng 1000mm, mâm cặp 3 chấu đường kính 200mm, nhiều phụ kiện đi kèm từ nhà sản xuất.
SKU: T069/400VI3A
596.233.000 đ
Trạng thái kho: Đặt hàng chờ nhập 4-8 tuần
Giá đã bao gồm VAT
Mô tả
Bàn làm việc rộng 1000mm, màn hình cỡ lớn hiển thị vị trí các trục nhiều nút bấm để cài đặt. Phiên bản có chân phanh, có tay cầm, có 3 ngăn kéo để chứa công cụ làm việc. Động cơ 3 pha mạnh mẽ tốc độ vòng quay 2000 vòng phút để gia công chi tiết, tiện ren hay các thao tác khác.
Cấu tạo máy tiện T069-400VI3A
  1. Mâm cặp 3 chấu tự định tâm ø200 mm
  2. Chân phanh
  3. Bàn cặp quay ren
  4. Tấm bảo vệ trục vít me
  5. Tấm bảo vệ ổ dao
  6. Tấm bảo vệ mâm cặp
  7. Vách ngăn chống văng
  8. Ổ thay dao nhanh T0AE
  9. Đèn làm việc
  10. Hệ thống làm mát
Máy tiện phôi tới 1000mm, đường kính phôi 380mm Fervi
  • Chiều cao từ băng máy đến tâm mâm cặp: 190 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua băng máy: 380 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua bàn xe dao: 225 mm
  • Đường kính tiện lớn nhất qua hầu: 503 mm
  • Chiều dài tối đa của phôi: 1000 mm
  • Đường kính trục mâm cặp 51 mm
  • Mâm cặp chính: Camlock D1-5
  • Đầu côn kẹp chống tâm: MT6
  • Lượng ăn dao dọc: 0,052 ÷ 1,392 mm/rev
  • Lượng ăn dao ngang: 0,014 ÷ 0,380 mm/rev
  • Dãy ren hệ mét: 0,4 ÷ 7 mm
  • Dãy ren hệ inch: 4 ÷ 56 TPI
  • Đầu ụ chống tâm: MT4
  • Mô tơ dẫn động 3F: 400V 1,5kW
  • Khối lượng net: 550 kg
  • Kích thước đóng gói: 1930 x 760 x 1600h mm
  • Khối lượng tổng: 650 kg
động cơ máy tiện T069-400VI3A chi tiết máy tiện T069-400VI3A mâm cặp máy tiện T069-400VI3A
Linh kiện đi kèm:
  • Mâm cặp 3 chấu tự định tâm ø200 mm
  • Mâm cặp 4 chấu độc lập có thể đảo ngược ø200 mm
  • Ống lót giảm MT 6/4
  • Mâm cặp hoa mai ø320 mm
  • Giá đỡ di động
  • Giá đỡ cố định
  • Đầu chống tâm cố định MT4
  • Đầu chống tâm di động MT4
  • Chân phanh
  • Bàn cặp quay ren
  • Tấm bảo vệ trục vít me
  • Tấm bảo vệ mâm cặp
  • Vách ngăn chống văng
  • Ổ thay dao nhanh T0AE
  • Đèn làm việc
  • Hệ thống làm mát
Đánh giá sản phẩm
Dựa trên 0 đánh giá
0.0
Tổng quan
5★ 0
4★ 0
3★ 0
2★ 0
1★ 0
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy tiện phôi T069/400VI3A chiều dài tới 1000mm, đường kính phôi 225mm”